Bán căn Góc 2 mặt tiền đường Hùng Vương- Biệt Thự, Nha Trang. Cách biển Trần Phú 150m

• Diện tích:  236m2

Thông tin chi tiết

BÁN LÔ GÓC TẶNG NHÀ CẤP 4 KHU PHỐ TÂY HÙNG VƯƠNG, NHA TRANG

Vị trí đắc địa: Góc 2 mặt tiền đường Hùng Vương Biệt Thự, phường Lộc Thọ. Cách biển Trần Phú chỉ 150m, khu vực sầm uất, gần nhiều khách sạn nhà hàng.

- Diện tích: 236m (ngang 10m) lý tưởng xây khách sạn, spa, nhà hàng. Vị trí đẹp, cực kỳ hiếm
- Sổ hồng hoàn công, có sẵn nhà cấp 4 cũ
- Giá bán: 90 tỷ (~381 triệu/m) 

Liên hệ 0977681668 e Nam xem nhà

Sản Phẩm bất động sản Khánh Hòa liên quan

Chat Zalo