Bán đất cách đường Hữu Vũ ven biển Phạm Văn Đồng, cách chỉ 70m

• Diện tích:  278m2

Bán đất cách đường Hữu Vũ ven biển Phạm Văn Đồng

Thông tin chi tiết

Bán đất cách đường Hữu Vũ ven biển Phạm Văn Đồng, cách chỉ 70m

- Đường nhựa rộng 10m. Thuộc khu Hòn Xện, Vĩnh Hòa.
- Phù hợp xây biệt thự, khách sạn, nhà hàng,.....
- Diện tích 278,4 m2 thổ, ngang 12 x 23m. 
- Giá bán 18,9 tỷ. (68tr/m2)

https://goo.gl/maps/p1Vt9Q5Ac1xzaGQE6

Liên hệ 0977681668 e Nam xem đất

Sản Phẩm bất động sản Khánh Hòa liên quan

Chat Zalo