Bán gấp 2 căn liền kề mặt tiền Trường Sa, Phước Long, Nha Trang.

• Diện tích:  313m2

Bán gấp 2 căn liền kề mặt tiền Trường Sa, Nha Trang

Thông tin chi tiết

- DT: 312,5m² (ngang 10m) siêu rộng.
- Hiện trạng: 2 ki - ốt + 10 phòng trọ thu nhập ~30tr/tháng.
- Đường trước nhà 12m ô tô tránh thoải mái.
- Vị trí: Gần chợ Bình Tân, BV Tâm Trí, cách biển chỉ 1,5km.
- Pháp lý: Sổ hồng đầy đủ, sang tên ngay.
- Giá siêu tốt: 72tr/m² (tổng 22,5 tỷ).
Liên hệ: 0977681668 e Nam xem nhà

Sản Phẩm bất động sản Khánh Hòa liên quan

Chat Zalo