Bán nhà 2 tầng đường Trần Bình Trọng, Nha Trang giá chỉ 83tr/m2

• Diện tích:  252m2

Bán nhà 2 tầng đường Trần Bình Trọng, Nha Trang

Thông tin chi tiết

- Tổng diện tích 252,85m2 ngang 5,27 m đoạn giữa nở ra 9,4 m.
- Vị trí thuận lợi kinh doanh, xây căn hộ - Ks.
- Giá bán: 21 tỷ thương lượng
Liên hệ 0977681668 e Nam xem nhà

Sản Phẩm bất động sản Khánh Hòa liên quan

Chat Zalo