Bán nhà mặt tiền kinh doanh tốt đường Thái Nguyên, phường Tây Nha Trang.

• Diện tích:  215m2

Bán nhà mặt tiền kinh doanh đường Thái Nguyên, Nha Trang

Thông tin chi tiết

- Diện tích: 215 m² ngang 4m, hướng Đông Nam.
Kết cấu nhà:
- Nhà 2 tầng cũ.
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Đi thẳng là ra biển, gần bên ngã 6, Cung Văn Hoá thiếu nhi, ga Nha Trang, giáp bên siêu thị Vincom, nhà thờ Đá...
- Vị trí kinh doanh sầm uất, gần chợ, trường học, ngân hàng.
- Giá: 58 tỷ (~270 triệu/m², có thương lượng). 

Liên hệ 0977681668 e Nam xem nhà

Sản Phẩm bất động sản Khánh Hòa liên quan

Chat Zalo