Cần bán lô đất đối diện bãi tắm Hòn Chồng, đường Phạm Văn Đồng, Nha Trang
Lô đất nhìn trực diện biển Hòn Chồng, Vĩnh Phước, nha trang - 237,6m² ngang rộng 10m - giá 240 triệu/m² - hiện đang cho KFC thuê 45 tr/tháng.
Cần bán lô đất đối diện bãi tắm Hòn Chồng, đường Phạm Văn Đồng, Vĩnh Phước, Nha Trang.
- Diện tích: 237,6m² ngang rộng 10m.
- Hướng: Bắc.
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Vị trí: Lô đất bám mặt tiền Phạm Văn Đồng đối diện là khu du lịch danh lam thắng cảnh Hòn Chồng và bãi tắm biển đẹp nhất Nha Trang. Khu vực kinh doanh buôn bán, khách sạn căn hộ rất đông đúc.
- Hiện trạng: Hiện đang cho hàng gà rán KFC thuê với 45 triệu/tháng.
- Giá bán: 240 triệu/m². ( tính ra chỉ 57 tỷ )
Liên hệ: 0977681668 e Nam xem nhà
Bán nhà ngay Chợ Phương Sài Bán nhà ngay khu vực kinh doanh sầm uất bậc nhất Chợ Phương Sài, Nha Trang.
Bán toà nhà Căn hộ, cách Biển Trần Phú 700m Bán toà nhà Căn hộ, cách Biển Trần Phú 700m, Phước Long Nha Trang
Bán nhà mặt tiền đường Thích Quảng Đức Bán nhà mặt tiền đường Thích Quảng Đức, KĐT Hà Quang 2 Nha Trang
Bán nhà mặt tiền đường Dương Vân Nga Bán nhà mặt tiền đường Dương Vân Nga - sát đường 2/4, Nha Trang
Bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Bỉnh Khiêm Bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Nha Trang, cách Biển 700m
Bán lô đất đường A2 - VCN Phước Long 1 Bán lô đất đường A2 đối diện công viên chung cư CT2 VCN Phước Long 1
Bán căn góc 2 mặt tiền đường Lý Tự Trọng Bán căn góc 2 mặt tiền đường Lý Tự Trọng, Nha Trang, dòng tiền 120triệu/tháng
Bán nhà đường B6 đối diện Công viên VCN Phước Long Bán nhà 4 tầng đường B6 đối diện Công viên KĐT VCN Phước Long 2
Bán đất mặt tiền đường Phạm Ngọc Thạch Bán đất mặt tiền đường Phạm Ngọc Thạch, cách Biển Hòn Chồng 200m
Bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Bỉnh Khiêm Bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Nha Trang, cách Biển Trần Phú 500m